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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 

 
1. Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Samia Suluhu Hassan 

amewateua wafuatao: 
 

(i) Amemteua Bw. Tito Philemon Mganwa kuwa Mkurugenzi Mtendaji 
wa Halmashauri ya Mji wa Korogwe; na 
 

(ii) Amemteua Bw. Mussa R. Kilakala kuwa Katibu Tawala wa Wilaya ya 
Kaliua Mkoa wa Tabora. 

 
2. Aidha, Mhe. Rais amefanya mabadiliko madogo ya vituo vya kazi kama 

ifuatavyo:- 
 
(i) Bw. Athumani Francis Msabila kutoka Halmashauri ya Manispaa ya 

Kigoma Ujiji kwenda kuwa Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya 
Wilaya ya Igunga; 
 

(ii) Bi. Mwantum Hamis Mgonja kutoka Halmashauri ya Wilaya ya 
Igunga kwenda kuwa Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya 
Manispaa ya Kigoma Ujiji; na 

 
(iii) Bi. Mwamvua Bakari Mnyongo kutoka Wilaya ya Kaliua Mkoa wa 

Tabora kwenda kuwa Katibu Tawala Wilaya ya Chemba, Mkoa wa 
Dodoma. 

 
 

 
Zuhura Yunus 
Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, Ikulu 
 

 
 
 

http://www.ikulu.go.tz/


 


